June 20, 2024

Chandigarh Headline

True-stories

ਮਾਡਰਨ ਬਜ਼ਾਰ ਨੇ ਫਨ-ਏ-ਥੌਨ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ

1 min read

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, 11 ਅਪ੍ਰੈਲ, 2023: ਮਾਡਰਨ ਬਾਜ਼ਾਰ ਸੈਕਟਰ 22-ਬੀ ਵਿਖੇ ਫਨ-ਏ-ਥੌਨ ਈਵੈਂਟ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਲੋੜਵੰਦ ਦਿਲ ਦੀ ਸਰਜਰੀ ਦੇ ਲੋੜਵੰਦ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨਾ ਸੀ। ਇਹ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਅਜਿਹਾ ਤਜਰਬਾ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ।

ਫਨ-ਏ-ਥੌਨ ਵਿੱਚ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਦੇ ਮੇਅਰ ਅਨੂਪ ਗੁਪਤਾ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਡਰਨ ਬਾਜ਼ਾਰ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਕੁਨਾਲ ਕੁਮਾਰ, ਐੱਚ.ਐੱਲ.ਪੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਅੰਕੁਰ ਚਾਵਲਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦੀਪ ਬਾਂਸਲ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਨ-ਏ-ਥਾਨ (ਮੈਰਾਥਨ) ਨੂੰ ਹਰੀ ਝੰਡੀ ਦੇ ਕੇ ਰਵਾਨਾ ਕੀਤਾ।

ਫਨ-ਏ-ਥੌਨ ਰੇਸ ਟਰੈਕ 5 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦਾ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਮਾਡਰਨ ਬਾਜ਼ਾਰ ਸੈਕਟਰ 22 ਦੀ ਪਾਰਕਿੰਗ ਲਾਟ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਕੇ ਸੈਕਟਰ 17 ਤੋਂ 17/18 ਅਤੇ 8/9 ਦੀਆਂ ਲਾਈਟਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸੈਕਟਰ 9 ਦੇ ਐਂਟਰੀ ਪੁਆਇੰਟ ਤੋਂ ਅਰੋਮਾ ਲਾਈਟ ਪੁਆਇੰਟ ਤੱਕ ਯੂ ਟਰਨ ਲੈਂਦਾ ਸੀ। ਵੱਲ ਵਧਦੇ ਹੋਏ ਸੈਕਟਰ 22-ਬੀ ਦੀ ਪਾਰਕਿੰਗ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਡਰਨ ਬਜ਼ਾਰ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਕੁਨਾਲ ਕੁਮਾਰ, ਐਚ.ਐਲ.ਪੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਪ੍ਰਦੀਪ ਬਾਂਸਲ ਅਤੇ ਅੰਕੁਰ ਚਾਵਲਾ ਨੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ। ਪੰਜਾਬ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਸਰੀਰਕ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਪ੍ਰੋ. ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਤਿ ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਟੀਮ ਦੀ ਤਕਨੀਕੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਜੇਤੂਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ 2 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੇ ਇਨਾਮਾਂ ਨਾਲ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਪੂਰਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਅਣਥੱਕ ਯਤਨਾਂ ਅਤੇ ਅਟੁੱਟ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਨੇ ਸਾਰੇ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਾਹੌਲ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਫ਼ਲਤਾ ਮਿਲੀ।

ਢੋਲੀਆਂ ਦੀਆਂ ਬੀਟਾਂ ਅਤੇ 92.7 ਬਿੱਗ ਐਫਐਮ ਦੇ ਆਰਜੇ ਗੁਰੀ ਦੀ ਊਰਜਾ ਦੁਆਰਾ ਫਨ-ਏ-ਥੌਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਜੀਵੰਤ ਅਤੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ।

ਈਵੈਂਟ ਲਈ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਸਪਾਂਸਰ ਮਾਡਰਨ ਬਾਜ਼ਾਰ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਗੇਮਿੰਗ ਪਾਰਟਨਰ ਹੌਪ ਅੱਪ ਸੀ; ਪੀਣ ਵਾਲੇ ਸਾਥੀ – ਜਲ; ਹੈਲਥ ਪਾਰਟਨਰ- ਪਾਰਸ ਹਸਪਤਾਲ; ਫਿਟਨੈਸ ਪਾਰਟਨਰ – ਬਾਡੀਜ਼ੋਨ; ਮਲਟੀਪਲੈਕਸ ਪਾਰਟਨਰ- ਪੀਵੀਆਰ; ਰੇਡੀਓ ਪਾਰਟਨਰ- ਬਿਗ ਐਫ ਐਮ; ਸਨੈਕਿੰਗ ਪਾਰਟਨਰ- ਓਰੀਅਨ; ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਪਾਰਟਨਰ- ਅਮਿਤ ਸ਼ੈਲੀ ਅਰੋੜਾ, ਇਵੈਂਟ ਪਾਰਟਨਰ- 361 ਮੀਡੀਆ; ਬਾਹਰੀ ਸਾਥੀ- Kyros; ਰਨਿੰਗ ਪਾਰਟਨਰ- ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਡਿਸਟੈਂਸ ਰਨਰ; ਟਿਕਟਿੰਗ ਪਾਰਟਨਰ- ਡੇਕੈਥਲੋਨ, ਸਿਟੀ ਵੂਫਰ; ਹਾਸਪਿਟੈਲਿਟੀ ਪਾਰਟਨਰ ਜ਼ਫਰਾਨੀ ਹੋਟਲ, ਟੋਏ ਹੋਟਲ ਅਤੇ ਹੈਲਥ ਫੂਡ ਪਾਰਟਨਰ ਮਾਈਫਿਟਨੈੱਸ ਸੀ।

ਫਨ-ਏ-ਥੌਨ 2023 ਦੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਦੌੜ ਵਿੱਚ ਦੌੜਾਕਾਂ ਨੇ ਅਦੁੱਤੀ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਦ੍ਰਿੜ ਇਰਾਦੇ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦਿਆਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦਾ ਨਾਂ ਰੌਸ਼ਨ ਕੀਤਾ। ਮਹਿਲਾ ਵਰਗ ਨੇ ਮਹਿਲਾ ਦੌੜਾਕਾਂ ਦੀ ਕਮਾਲ ਦੀ ਐਥਲੈਟਿਕਸ ਅਤੇ ਦ੍ਰਿੜਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੇਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਉੱਤਮਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ।

ਓਪਨ ਰੇਸ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਾਲੀਆਂ ਸਨ, ਦੌੜਾਕਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਸੀਮਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਇਆ ਅਤੇ ਕਮਾਲ ਦੇ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਬਾਡੀਜ਼ੋਨ ਦੁਆਰਾ ਵਾਰਮ ਅੱਪ ਅਤੇ ਭੰਗੜਾ ਸੈਸ਼ਨਾਂ ਅਤੇ ਗਰੁੱਪ ਡਾਂਸਿੰਗ ਸ਼ੈਡੋਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਾਂਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੁਆਰਾ ਵੀ ਸਮਰਥਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਫਨ-ਏ-ਥੌਨ 2023 ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਫਲਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਦੇ ਭਾਗੀਦਾਰ ਅਥਲੈਟਿਕਸ, ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਰੁਝੇਵੇਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਉਦੇਸ਼ ਲਈ ਸਿਹਤਮੰਦ ਜੀਵਨ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਸਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Copyright © All rights reserved. Please contact us on gurjitsodhi5@gmail.com | . by ..