February 24, 2024

Chandigarh Headline

True-stories

ਬਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਨੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਕਿਫਾਇਤੀ ਏਸੀ ਦੀ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਰੇਂਜ; ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਬਜ਼ਾਰ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਵਧਾਉਣ ’ਤੇ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਲਗਾਤਾਰ ਧਿਆਨ

1 min read

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, 5 ਅਪ੍ਰੈਲ, 2022: ਭਾਰਤ ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਏਅਰ-ਕੰਡੀਸ਼ਨਿੰਗ ਬ੍ਰਾਂਡ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਨੇ ਅੱਜ ਗਰਮੀਆਂ ਦੇ ਸੀਜ਼ਨ ਲਈ ਸਸਤੀ-ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ-ਇਨ-ਕਲਾਸ’ ਸਪਲਿਟ ਏਸੀ ਦੀ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਰੇਂਜ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਨਵਰਟਰ, ਫਿਕਸਡ ਸਪੀਡ ਅਤੇ ਵਿੰਡੋ ਏਸੀ ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਲਗਭਗ 50 ਮਾਡਲ ਲਾਂਚ ਕੀਤੇ ਹਨ।

ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ’ਤੇ ਟੀਅਰ 3, 4 ਅਤੇ 5 ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਦੇ ਬਾਜ਼ਾਰਾਂ ਵਿੱਚ, ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਗਾਹਕਾਂ ਅਤੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਖਰੀਦਦਾਰਾਂ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਕਿਫਾਇਤੀ ਸਪਲਿਟ ਏਸੀ ਦੀ ਇੱਕ ਰੇਂਜ ਨੂੰ ਬਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਕੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਰਣਨੀਤਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ 2020 ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਸੀ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਵੱਡੇ ਪੈਮਾਨ ਉਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਵਿਸ਼ਾਲ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਬਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਨੂੰ ਹਾਸਿਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਪਹਿਲੂਆਂ ਉਤੇ ਬਹੁਤ ਸੂਖਮ ਢੰਗ ਨਾਲ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦ੍ਰਤ ਕਰਕੇ ਇਸ ਬਦਲਾਅ ਨੂੰ ਹੋਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਉਤੇ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਕਿਸੇ ਵੀ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਬ੍ਰਾਂਡ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਬਿਲਡ ਕੁਆਲਿਟੀ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੀ ਸਮੁੱਚੀ ਬ੍ਰਾਂਡ ਰੇਂਜ ਨੂੰ ਸੰਪੂਰਨ ਅਤੇ ਵਿਆਪਕ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸਮਰੱਥ ਲਾਗਤ: ਇਹ ਕਿਫ਼ਾਇਤੀ ਉਪਾਵਾਂ ਰਾਹੀਂ ਇਹਨਾਂ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਕ ਕੀਮਤ ਬਿੰਦੂਆਂ ’ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਾਮਯਾਬ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਨੇ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ਵੰਡ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਉਤਪਾਦਨ ਅਤੇ ਕੀਮਤ ਦੀਆਂ ਰਣਨੀਤੀਆਂ ਨੂੰ ਜੋੜਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਤਪਾਦਨ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਪਿਛੋਂ ਸੇਵਾ ਸਹਿਤ ਏਸੀ ਦੀ ਰੇਂਜ ਟੀਅਰ 2, 3, 4 ਅਤੇ 5 ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਅਤੇ ਕਸਬਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਟੀਅਰ 1 ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ ਤਾਂਕਿ ਵੱਡੇ ਪੈਮਾਨ ਉਤੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਬਾਜ਼ਾਰਾਂ ਤੱਕ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪਹੁੰਚ ਸਕੇ।
ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੇ ਔਨਲਾਈਨ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਪੋਰਟਲ ’ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੀ ਡੀ.ਟੂ.ਸੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਤੌਰ ’ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕੀਤਾ ਹੈ।
ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਏਸੀ ਲਈ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੇ ਬ੍ਰਾਂਡ ਅੰਬੈਸਡਰ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਵਿਰਾਟ ਦੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਜਨਤਕ ਅਪੀਲ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਟਾਰਗੇਟ ਗਰੁੱਪ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਾਲਾ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਨਵਾਂ ਟੀਵੀ ਵਿਗਿਆਪਨ ਹੈਪੀਨੇਸ ਇਜ਼ ਏ ਫਾਸਟ ਕੂਲਿੰਗ ਏਸੀ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
ਕੰਪਨੀ ਕੋਲ ਇੱਕ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਨਿਰਮਾਣ ਸਮਰੱਥਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਕੰਪਨੀ ਸ਼੍ਰੀ ਸਿਟੀ ਵਿਖੇ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤਿ-ਆਧੁਨਿਕ, ਉੱਚ ਆਟੋਮੇਟਿਡ, ਨਿਰਮਾਣ ਸਹੂਲਤ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸੰਸੋਧਨ ਅਤੇ ਵਿਕਾਸ ਸੁਵਿਧਾ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ, ਅਤੇ ਇੱਕ ਏਐਚਆਰਆਈ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਟੈਸਟਿੰਗ ਲੈਬ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ।
ਰਿਟੇਲ ਆਊਟਲੇਟਾਂ ਅਤੇ ਔਨਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ਤੋਂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਾਰੇ ਪੱਧਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਖ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਅਕਰਾਮਕ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਰਾਹੀਂ ਔਨਲਾਈਨ, ਅਤੇ ਬ੍ਰਾਂਡ ਸਟੋਰਾਂ, ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨਾਂ ਰਾਹੀਂ ਔਫਲਾਈਨ, ਦੋਨੋਂ ਢੁਕਵੇਂ ਪ੍ਰਚਾਰ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਅਪਣਾਏ ਗਏ ਹਨ।
ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਆਪਣੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਲਈ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਵਾਰੰਟੀਆਂ ਅਤੇ ਆਸਾਨ ਵਿੱਤੀ ਮਦਦ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉਤੇ:

ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਨੇ ਸਥਿਰ ਪਕੜ ਬਣਾਉਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਬ੍ਰਾਂਡ ਵਜੋਂ ਆਪਣੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। 2011 ਵਿੱਚ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਏਸੀ ਸੇਗਮੇਂਟ ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਦਾਖਲੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਇਸ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਤੋਂ ਵੱਧਦਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਸਾਲ ਦਰ ਸਾਲ ਉਦਯੋਗ ਨੂੰ ਪਛਾੜਦਾ ਹੋਇਆ ਅਤੇ 2022 ਵਿੱਚ 14% ਦੀ ਮਾਰਕੀਟ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਦਾ ਟਿੱਚਾ ਰੱਖਿਆ ਹੈ।

ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਿਫਾਇਤੀ ਕੀਮਤਾਂ ’ਤੇ ਸਪਲਿਟ ਏਸੀ ਦੀ ਰੇਂਜ:

ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਬਹੁਤ-ਕਫਾਇਤੀ ਕੀਮਤਾਂ ’ਤੇ ਬੈਸਟ ਇੰਨ ਕਲਾਸ ਸਪਲਿਟ ਏ.ਸੀ. ਦੀ ਇੱਕ ਰੇਂਜ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਉਹੀ ਉੱਚ ਗੁਣਵੱਤਾ, ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਟਿਕਾਊਤਾ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਜਿਸਦਾ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਉਤਪਾਦ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਰੇਂਜ ਵਿੱਚ 3-ਸਟਾਰ, 4-ਸਟਾਰ, ਅਤੇ 5-ਸਟਾਰ ਇਨਵਰਟਰ ਸਪਲਿਟ ਏਅਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਜੋ 30,990 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਕੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਕੀਮਤਾਂ ’ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਏਸੀ 0.8 ਟੰਨ ਤੋਂ 2 ਟੰਨ ਤੱਕ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕੂਲਿੰਗ ਸਮਰੱਥਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਹਰ ਕੋਈ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੇ ਏਸੀ ਨਾਲ ਕਿਫਾਇਤੀ, ਉੱਚ-ਗੁਣਵੱਤਾ ਅਤੇ ਕੁਸ਼ਲ ਕੂਲਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਘਰ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ!

ਇਹ ਰੇਂਜ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗਾਹਕ-ਅਨੁਕੂਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੇਜ਼ ਕੂਲਿੰਗ ਲਈ ਟਰਬੋ ਕੂਲ ਨਾਲ ਏਮਬੇਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ; ਕਨਵਰਟੀਬਲ 5 ਇਨ 1 ਕੂਲਿੰਗ ਲਈ ਫਿਕਸ ਐਂਡ ਲਾਕ; ਨੈਨੋ ਬਲੂ ਪ੍ਰੋਟੈਕਟ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਅਤੇ ਹਾਈਡਰੋਫਿਲਿਕ ’ਬਲੂ ਫਿਨ’ ਕੋਟਿੰਗ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਹਨ। ਇਹ ਮਸ਼ੀਨ ਦੇ ਅੰਦਰ ਲੱਗੀ ਕੋਆਇਲ ਦੇ ਜੰਗ ਅਤੇ ਲੀਕੇਜ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ, ਅਤੇ ਲੰਬੀ ਉਮਰ ਲਈ, ਕ੍ਰਮਵਾਰ; ਊਰਜਾ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ’ਈਕੋ-ਮੋਡ’; ’ਕਮਫਰਟ ਸਲੀਪ’ ਫੰਕਸ਼ਨ ਜੋ ਕਿ ਰਾਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਏਸੀ ਤਾਪਮਾਨ ਨੂੰ ਆਟੋ-ਐਡਜਸਟ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਬੱਚਤ ਦੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਆਰਾਮ ਲਈ; ਇਕਸਾਰਤਾ ਲਈ 4-ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸਵਿੰਗ; ਅਤੇ ਆਸਾਨ ਸਮੱਸਿਆ-ਨਿਪਟਾਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ’ਸਵੈ-ਨਿਦਾਨ’। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਵਾਧੂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਹਨਾਂ ਏਸੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪੀਸੀਬੀ ਲਈ ਇੱਕ ਧਾਤ ਦੀ ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੇ ਇਨਵਰਟਰ ਏਸੀ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਪਹਿਲੂ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਕੋਲ ਇੱਕ ਵਿਆਪਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਵੋਲਟੇਜ ਰੇਂਜ ਹੈ, ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੱਕ ਬਾਹਰੀ ਵੋਲਟੇਜ ਸਟੈਬੀਲਾਈਜ਼ਰ ਦੀ ਲੋੜ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਸਟੈਬੀਲਾਈਜ਼ਰ ਦੀ ਲਾਗਤ ’ਤੇ ਬੱਚਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਏਸੀ ਦੇ ਕੋਲ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਲਈ ਜਗ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨੂੰ ਵੀ ਦੂਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਪੂਰੀ ਇਨਵਰਟਰ ਰੇਂਜ ਕ੍ਰਮ: 32 ਈਕੋ-ਫਰੈਂਡਲੀ ਰੈਫ੍ਰਿਜਰੈਂਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਫਾਸਟ-ਕੂਲਿੰਗ ਏ.ਸੀ:

ਬਲੂ ਸਟਾਰ ‘ਫਾਸਟ-ਕੂਲਿੰਗ’ ਏਸੀ ਦੀ ਇੱਕ ਰੇਂਜ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਭਾਰਤ ਇੱਕ ਗਰਮ ਖੰਡੀ ਦੇਸ਼ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗਰਮੀਆਂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਹਿਰੀ ਗਰਮੀ ਦਾ ਵਰਤਾਰਾ ਸ਼ਹਿਰੀ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤਾਪਮਾਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਧਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਇੱਕ ਆਮ ਏਅਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨਰ 35 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ’ਤੇ ਆਪਣੀ ਰੇਟਿੰਗ ਸਮਰੱਥਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉੱਚ ਵਾਤਾਵਰਣ ਤਾਪਮਾਨਾਂ ’ਤੇ ਘੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਏਸੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ 35 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤੋਂ 43 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤੱਕ 100% ਕੂਲਿੰਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਵਧੇਰੇ ਕੁਸ਼ਲ ਕੂਲਿੰਗ ਵੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਹੈਪੀਨੇਸ ਇਜ਼ ਇੰਨ ਡੀਡ ਫਾਸਟ ਕੂਲਿੰਗ ਏਸੀ!

ਹੈਵੀ-ਡਿਊਟੀ ਏ.ਸੀ.:

ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਟਾਪ-ਆਫ-ਦ-ਲਾਈਨ ‘ਹੈਵੀ-ਡਿਊਟੀ’ ਏਸੀ ਦੀ ਇੱਕ ਰੇਂਜ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾਈ ਹੈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਹਨ, ਅਤੇ 43 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲੀਸੀਅਸ ਤੋਂ 55 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤੱਕ 100% ਕੂਲਿੰਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ 3 ਸਟਾਰ ਏਸੀ 1.7 ਟੀਆਰ ਸਮਰੱਥਾ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਅਤੇ 2ਟੀਆਰ ਤੱਕ ਵਿਸਤਾਰਯੋਗ, 3.99 ਆਈਐਸਈਈਆਰ ਵਾਲੇ, ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਚੇ, ਉੱਤਰੀ ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਪੱਛਮੀ ਅਤੇ ਦੱਖਣੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਕੁਝ ਹਿੱਸਿਆਂ ਲਈ ਢੁਕਵੇਂ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਗਰਮੀਆਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਸੁਪਰ ਐਨਰਜੀ-ਕੁਸ਼ਲ ਏ.ਸੀ:

ਕੰਪਨੀ 5.41 ਆਈਐਸਈਈਆਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੁਪਰ ਐਨਰਜੀ-ਕੁਸ਼ਲ 5-ਸਟਾਰ ਇਨਵਰਟਰ ਸਪਲਿਟ ਏਸੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ 3-ਸਟਾਰ ਇਨਵਰਟਰ ਸਪਲਿਟ ਏਸੀ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ 55% ਜ਼ਿਆਦਾ ਊਰਜਾ-ਕੁਸ਼ਲ ਹਨ। ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਪ੍ਰਯੋਗਾਂ ਲਈ ਢੁਕਵੇਂ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਏਸੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਉੱਭਰ ਰਹੇ ਰੁਝਾਨ ਦੇ ਨਾਲ।

ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਤਿਆਰ ਏ.ਸੀ:

ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ 3-ਸਟਾਰ ਇਨਵਰਟਰ ਰੇਂਜ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਊਰਜਾ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਬਿਊਰੋ ਦੇ ਨਵੇਂ ਊਰਜਾ-ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨਿਯਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਜੁਲਾਈ 2022 ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੇ। ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ 10% ਵਧੇਰੇ ਊਰਜਾ ਹਨ। ਵਰਤਮਾਨ 3-ਸਟਾਰ ਮਾਪਦੰਡਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਕੁਸ਼ਲ, ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਬਚਤ।

ਸਮਾਰਟ ਏ.ਸੀ:

ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਵਾਈਫਾਈ ਕਨੈਕਟ ਅਤੇ ਵੌਇਸ ਕਮਾਂਡ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਰਟ ਏਸੀ ਦੀ ਇੱਕ ਰੇਂਜ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਹੋਰ ਸਮਾਰਟ ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਅਲੈਕਸਾ ਅਤੇ ਗੂਗਲ ਹੋਮ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਸਧਾਰਨ ਵੌਇਸ ਕਮਾਂਡ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਲੈਕਸਾ, ਸਵਿੱਚ ਆਨ ਦ ਏਸੀ, ਏਅਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਰਿਮੋਟ ਜਾਂ ਸਮਾਰਟ ਫੋਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ। ਇਹ ਏਸੀ ਸਮਾਰਟ ਵਿਅਕਤੀਗਤਕਰਨ ਅਤੇ ਨਿਯੰਤਰਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਏਮਬੇਡ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਕਿ: ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਸਮਾਂ ਨਿਯਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਸ਼ਡਿਊਲਰ; ਕਿਤੇ ਵੀ, ਤੁਹਾਡੇ ਦਫ਼ਤਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਰਿਮੋਟ ਟਿਕਾਣੇ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਏਸੀ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ; ਨਵੀਨਤਮ ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਸੁਧਾਰਾਂ ਨਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਕਾਲੀ ਰਹਿਣ ਲਈ ‘ਓਵਰ ਦਿ ਏਅਰ ਅੱਪਡੇਟਸ’; ਸਵੈ-ਨਿਦਾਨ ਅਤੇ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕੁਸ਼ਲ ਕੂਲਿੰਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਸੇਵਾ ਦਾ ਸਹਿਜ ਏਕੀਕਰਣ; ਅਤੇ ਸਮਾਰਟ ਬਜਟ ਪ੍ਰਬੰਧਨ; ਹੋਰ ਆਪਸ ਵਿੱਚ। ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੇ ਸਮਾਰਟ ਏਸੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਰਟ ਕੂਲਿੰਗ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ! ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਸਾਰੇ ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਇਨਵਰਟਰ ਏਸੀ ਸਮਾਰਟ ਰੈਡੀ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ ਸਮਾਰਟ ਮੋਡੀਊਲ ਨੂੰ ਜੋੜ ਕੇ ਸਮਾਰਟ ਏਸੀ ਵਿੱਚ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੂਲਿੰਗ ਵਿੱਚ ਮਾਹਰ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ, ਅਤੇ ਇੱਕ 78 ਸਾਲ ਪੁਰਾਣੇ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਜੋ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ‘ਬਿਲਟ ਆਨ ਟਰੱਸਟ’ ਹੈ, ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਦੇ ਏਅਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨਰ ਆਪਣੀ ਗੁਣਵੱਤਾ, ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਟਿਕਾਊਤਾ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਵਿਕਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੋਲਡ ਸਟੈਂਡਰ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੇ ਉਤਪਾਦ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰੇ ਪੱਧਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਉਣਾ ਜਾਰੀ ਹੈ।

ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਨਜ਼ਰੀਆ:

ਇੱਕ ਵਰਚੁਅਲ ਕਾਨਫਰੰਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੈਸ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਬਲੂ ਸਟਾਰ ਲਿਮਟਿਡ ਦੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਬੀ ਥਿਆਗਰਾਜਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਏਸੀ ਮਾਰਕੀਟ ਦੇ ਪੂਰੇ ਸਪੈਕਟਰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਉਤਪਾਦ ਅਤੇ ਕੀਮਤ ਮਿਸ਼ਰਣ ਨੂੰ ਤਨਦੇਹੀ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੇ ਹੋਏ ਹਾਂ। ਸੰਸੋਧਨ ਅਤੇ ਵਿਕਾਸ ਉਤੇ ਸਾਡਾ ਲਗਾਤਾਰ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਮੈਨੂਫੈਕਚਰਿੰਗ, ਸਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਲਈ ਬੇਅੰਤ ਮੁੱਲ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਰੋਲਿੰਗ-ਆਊਟ ਕਰਨ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਹੈ। ਆਤਮਨਿਰਭਰ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੱਕੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸੀ, ਅਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸਵਦੇਸ਼ੀ ਨਿਰਮਾਣ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਾਂ; ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਪੀਐਲਆਈ ਸਕੀਮ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸ਼੍ਰੀ ਸਿਟੀ ਵਿਖੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਵਿਸ਼ਵ-ਪੱਧਰੀ ਨਿਰਮਾਣ ਪਲਾਂਟ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਨਿਰਮਾਣ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਧਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਗੰਭੀਰ ਪੜਾਅ ਦੇ ਅਲੋਪ ਹੋਣ ਅਤੇ ਇਸ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ ਏਸੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਤ ਮੰਗ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਆਸ਼ਾਵਾਦੀ ਹਾਂ, ਅਤੇ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਗਰਮੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ!

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Copyright © All rights reserved. Please contact us on gurjitsodhi5@gmail.com | . by ..